Abin lanƙwasa bakin karfe shine nau'in haɗin gwiwa-nau'in rataye busasshen rataya, busasshiyar rataye-nau'in busasshiyar baya, da busassun nau'in busassun rataye.
Hanyar ginawa na abin wuyan bakin karfe yana da sauri da dacewa, wanda zai iya inganta aikin aiki.
Haɓaka ci gaban gine-gine, rage ƙarfin aiki, rage yawan amfani da manne, lokacin aiki, da kaurin allo, da dai sauransu. Shi ne abin da aka fi amfani da shi a duk faɗin duwatsu.
Daidaitawa | DIN, ASTM/ASME, JIS, EN, ISO, AS, GB |
Kayan abu | Bakin Karfe: SS201, SS304, SS316;Karfe Karfe: Gr A2;Aluminum |
Ƙarshe | A fili, Yashi fashewa, goge |
Tsarin samarwa | |
Cold Froging, Machining da CNC, Stamping, Welding, Lankwasawa | |
Kayayyakin Musamman | Lokacin aiki: 15-30days, Slack Seaon: 10-15days |
Lokacin jagora |
An daidaita kusoshi na anka kai tsaye zuwa bangon kankare tare da kusoshi fadada.a kwance kabu hawa bangarori
Kafaffen kasa da sama.Anga yana aiki azaman rabin ɗaukar nauyi.
Nauyin allo a sama.Anchors kuma suna aiki azaman ƙuntatawa, suna riƙe da katako a ƙasa kuma suna takurawa
Yana tsayayya da tsotsawar iska da matsa lamba.A cikin kabu na tsaye, an ɗaure farantin hawan zuwa hagu da dama.Matsalolin da ke ƙasa anka ne masu ɗaukar nauyi waɗanda ke ɗaukar cikakken nauyin allo.Rabin nauyin slate a hagu da rabin nauyin slate a dama.Anchors na sama sune anka waɗanda ke riƙe da farantin kuma suna hana tsotsawar iska da matsa lamba.
Ta yaya zan samu magana?
A: Za mu samar muku da zance a cikin 24 aiki hours bayan samun cikakken bayani.Domin a fayyace ku cikin sauri da kuma daidai, da fatan za a samar mana da waɗannan bayanai lokacin tambaya:
1) CAD ko 3D zane
2) Hakuri.
3) Abubuwan Bukatun
4) Maganin saman
5) Yawan (kowace oda/wata/shekara)
6) Duk wani buƙatu na musamman ko buƙatu, kamar marufi, lakabi, bayarwa, da sauransu.